Top
logo

బ్రేకింగ్ : 65 మందితో కాంగ్రెస్‌ తొలి జాబితా ..కాంగ్రెస్‌ అభ్యర్థులు వీరే..

బ్రేకింగ్ : 65 మందితో కాంగ్రెస్‌ తొలి జాబితా ..కాంగ్రెస్‌ అభ్యర్థులు వీరే..
X
Highlights

1. సిర్పూర్‌ – డాక్టర్‌ పాల్వాయి హరీశ్‌బాబు 2. చెన్నూరు(ఎస్సీ) – డా. వెంకటేశ్‌ నేత బోర్లకుంట 3....

1. సిర్పూర్‌ – డాక్టర్‌ పాల్వాయి హరీశ్‌బాబు
2. చెన్నూరు(ఎస్సీ) – డా. వెంకటేశ్‌ నేత బోర్లకుంట
3. మంచిర్యాల – కె.ప్రేమ్‌సాగర్‌రావు
4. ఆసిఫాబాద్‌(ఎస్టీ) – అత్రం సక్కు
5. ఆదిలాబాద్‌ – సుజాత గండ్రాత్‌
6. నిర్మల్‌ – ఆలేటి మహేశ్వర్‌రెడ్డి
7. ముథోల్‌ – రామారావ్‌ పటేల్‌ పవార్‌
8. ఆర్మూర్‌ – ఆకుల లలిత
9. బోధన్‌ – పి.సుదర్శన్‌రెడ్డి
10. జుక్కల్‌ (ఎస్సీ) – ఎస్‌.గంగారాం
11. బాన్సువాడ – కాసుల బాల్‌రాజు
12. కామారెడ్డి – షబ్బీర్‌ అలీ
13. జగిత్యాల – జీవన్‌ రెడ్డి
14. రామగుండం – ఎం.ఎస్‌.రాజ్‌ ఠాకూర్‌
15. మంథని – శ్రీధర్‌బాబు దుద్దిళ్ల
16. పెద్దపల్లి – సీహెచ్‌ విజయరమణారావు
17. కరీంనగర్‌ – పొన్నం ప్రభాకర్‌
18. చొప్పదండి(ఎస్సీ) – డాక్టర్‌ మేడిపల్లి సత్యం
19. వేములవాడ – ఆది శ్రీనివాస్‌
20. మానకొండూరు (ఎస్సీ) – ఆరేపల్లి మోహన్‌
21. అందోల్‌æ(ఎస్సీ) – దామోదర రాజనర్సింహ
22. నర్సాపూర్‌ – వి.సునీతాలక్ష్మారెడ్డి
23. జహీరాబాద్‌ (ఎస్సీ) – డాక్టర్‌ జె.గీతారెడ్డి
24. సంగారెడ్డి – జగ్గారెడ్డి
25. గజ్వేల్‌ – ఒంటేరు ప్రతాప్‌రెడ్డి
26. కుత్బుల్లాపూర్‌ – కూన శ్రీశైలంగౌడ్‌
27. మహేశ్వరం – పి.సబితాఇంద్రారెడ్డి
28. చేవెళ్ల (ఎస్సీ) – కేఎస్‌ రత్నం
29. పరిగి – టి.రామ్మోహన్‌రెడ్డి
30. వికారాబాద్‌ (ఎస్సీ) – గడ్డం ప్రసాద్‌కుమార్‌
31. తాండూరు – పంజుగుల పైలట్‌ రోహిత్‌రెడ్డి
32. ముషీరాబాద్‌ – ఎం.అనిల్‌కుమార్‌యాదవ్‌
33. నాంపల్లి – ఫిరోజ్‌ఖాన్‌
34. గోషామహల్‌ – ఎం.ముఖేశ్‌గౌడ్‌
35. చార్మినార్‌ – మహ్మద్‌ గౌస్‌
36. చాంద్రాయణగుట్ట – ఈస మిస్రి
37. సికింద్రాబాద్‌ కంటోన్మెంట్‌ – సర్వే సత్యనారాయణ
38. కొడంగల్‌ – రేవంత్‌రెడ్డి
39. జడ్చర్ల – డా. మల్లు రవి
40. వనపర్తి – డాక్టర్‌ జి.చిన్నారెడ్డి
41. గద్వాల్‌ æ– డీకే అరుణ
42. అలంపూర్‌ (ఎస్సీ) – సంపత్‌కుమార్‌
43. నాగర్‌కర్నూల్‌ – నాగం జనార్దన్‌ రెడ్డి
44. అచ్చంపేట(ఎస్సీ) – సీహెచ్‌ వంశీకృష్ణ
45. కల్వకుర్తి – డా. వంశీచంద్‌ రెడ్డి
46. నాగార్జునసాగర్‌ – కె.జానారెడ్డి
47. హుజూర్‌నగర్‌ – ఎన్‌.ఉత్తమ్‌కుమార్‌ రెడ్డి
48. కోదాడ – ఎన్‌.పద్మావతిరెడ్డి
49. సూర్యాపేట – ఆర్‌.దామోదర్‌రెడ్డి
50. నల్లగొండ – కోమటిరెడ్డి వెంకట్‌రెడ్డి
51. మునుగోడు – కోమటిరెడ్డి రాజగోపాల్‌రెడ్డి
52. భువనగిరి – కె.అనిల్‌కుమార్‌రెడ్డి
53. నకిరేకల్‌(ఎస్సీ) – చిరుమర్తి లింగయ్య
54. ఆలేరు – బి.భిక్షమయ్యగౌడ్‌
55. స్టేషన్‌ఘన్‌పూర్‌(ఎస్సీ) – సింగపూర్‌ ఇందిర
56. పాలకుర్తి – జంగా రాఘవరెడ్డి
57. డోర్నకల్‌(ఎస్టీ) – డాక్టర్‌ జె.రామచంద్రునాయక్‌
58.మహబూబాబాద్‌(ఎస్టీ) –పోరిక బలరాంనాయక్‌
59. నర్సంపేట – దొంతి మాధవరెడ్డి
60. పరకాల – కొండా సురేఖ
61. ములుగు(ఎస్టీ) – సీతక్క
62. పినపాక(ఎస్టీ) – రేగ కాంతారావు
63. మధిర(ఎస్సీ) – మల్లు భట్టి విక్రమార్క
64. కొత్తగూడెం – వనమా వెంకటేశ్వర్‌రావు
65. భద్రాచలం(ఎస్టీ) – పోడెం వీరయ్య

Next Story